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          Ofisi ya Mkuu wa Mkoa,  
          1 Barabara ya Mkoani, 
          S.L.P. 128, 
          55180 Sumbawanga, 
          RUKWA. 
 

       

    TAARIFA KWA UMMA 
 

TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA KIASI CHA TSH BILIONI 1.6 ZA UJENZI WA 
MADARAJA NA KALVATI KUPITIA MRADI WA UONDOAJI WA VIKWAZO YA  

MIUNDOMBINU (BOTTLENECK REMOVAL) 
 

Wakala wa barabara Mjini na Vijijini (TARURA) Mkoa wa Rukwa   unatoa taarifa ya 

mapokezi ya fedha kiasi cha Tsh 1,678,044,000 kutoka Serikali Kuu  kwa ajili ya ujenzi 

wa  barabara , madaraja na Kalvati ikiwa ni utekekelezaji wa mpango wa kuondoa 

vikwazo katika maeneo yenye  uzalishaji mkubwa wa mazao ya kilimo. 

 

Fedha kwa ajili ya utekelezaji wa mpango huo zimegawanywa katika Halmashauri tatu 

kama inavyoonekana katika jedwali hapa chini: 

NA JINA LA HALMASHAURI JINA LA BARABARA FEDHA 

ZILIZOTENGWA 

1 Halmashauri ya Wilaya ya Nkasi Mongamkulu- Korongwe 605,775,000/= 

2 Halmashauri ya Wilaya ya Kalambo Kanyalakata- Mao- Mkowe 722,000,000/= 

3 Halmashauri ya Wilaya ya 

Sumbawanga 

Laela- Kavifuti- Miangalua 350,269,000/= 

Jumla Kuu 1,678,044,000/= 

 

Katika utekelezaji wa mpango huo madaraja  yenye ubora na imara yatajengwa kwa 

gharama nafuu kwa kutumia  mawe ambayo yamethibitishwa kuhimiri kwa maeneo 

yenye maji mengi.  

 

Imetolewa na  

 

 
Khadija Dalasia 

Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini 

Mkoa wa Rukwa 
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