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NAMANYERE — NKASI.

YAH: FOMU YA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA KAT ll\‘\ SHULKE Y
SEKONDARI MASHETE. )' !,‘

Ninayofuraha kukufahamisha kuwa umechagulivya kujiunga na shule hii katika kidato cha

kwanza kwa mwaka ...........c..... shule itafunguliwa tarehe ........ccaiiiiiiiiiinn Napenda
kukupongeza na kukukumbusha kwamba usichezee bahati hii kwani vijana wengine kama wew

wameikosa kwa sababu mbalimbali. Hivyo nakukaribisha nikiamini kuwa utaonyesha nia thabiti
“ya kusoma ili kuwa na maisha bora hapo baadaye kwani elimu ni ufunguowa maisha

MAMBO YA KUZINGATIA KABLA YA KUJIUNGA NA SHULE:-

Unatakiwa kujaza fomu ya mapatano kukubali au kukataa nafasi hii na kuahidi kuy

A.
utazifuata sheria za shule. Wewe kama mwanalunzi na mzazi ataahidi kukutimizia

mahitaji yako yote ya shule.
B. Unatakiwa kupima afya yako na daktari aliyeteuliwa na sml\dn na Kisha fomu hiyo

utaileta hapa shuleni siku ya kuripoti.
C. Unatakiwa uje na cheti cha kuzaliwa(Uraia) toka ofisi ya wilaya ulikapo shuleni,

Unatakiwa uje na dawati(kiti na meza) kwa ajili ya KuKalia
E. Uje miche mitatu ya miti (matunda | na mbao 2)

O
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F. MAVAZIL:-

a)
b)
c)
d)
e)
£
g)
h)
i)

WAVULANA:
a) Suruari mbili ambazo ni rangi ya kijani moja na rangi nyeusi moja.
b) Mashati meupe mawili mikono mifupi sio jinja.
¢) Viatuvya ngozi jozi mbili nyeusi
d) Soksiau stockings rangi nyeusi
e) Nguo za michezo — Tracksuit rangi nyekundu
f) Raba jozi moja kwa ajili ya michezo
¢) Fulana moja rangi damu ya mzee yenye maandishi ya niache nisome.
h) Kwanja na jembe kwa ajili ya kufanyia usafi
i) Karatasi kwa ajili ya kufanyia mitihani ya kila mwezi

WASICHANA:

Sketi mbili ambazo ni rangi ya kijani moja na rangi nyeusi moja.
Mashati meupe mawili mikono mifupi sio jinja |

Viatu vya ngozi nyeusi jozi mbili

Soksi(Stockings) ndefu ndefu nyeupe jozi mbili

Nguo za michezo — tracksuit rangi nyekundu

Raba jozi moja kwa ajili ya michezo.

Fulana moja rangi damu ya mzec yenye maandishi ya niache nisome.
Kwanja na jembe kwa ajili ya kufanyia usafi

K aratasi kwa ajili ya kufanyia mitihani ya kila mwezi

NB: (i) Shona tai ndefu itayofanana na rangi ya sarc husika /

(ii) Mwanafunzi atakayeharibu mali ya shule m

uharibifu

sazi wake atalazimika kulipa ghar

ama ya

(ii1) Mwanafunzi anatakiwa kununua daftari kubwa(kuanzia Quire Two) tisa(9) kwa ajili ya

kuandikia nukuu za masomo tisa yanayofundishwa

shuleni.
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WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
SHULE YA SEKONDARI MASHETE

FOMU YA KUANDIKISHWA NA HABARI ZA WAZAZU/WALEZI

A. HABARI ZA WANAFUNZI
1. Jina kamili kama ilivyoandikishwa kwenye mtihani wa darasa la saba.

-----------------
...................................................................................

-----

2
gk T TSRt LA
2. Mahali UTPOTAIIWA c..veveieesesesaessnssensuzmnpsnerssnnasesssstesfesns et GG

..................
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B. HABARI ZA MZAZI/MLEZI
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Kama wewe ni mlezi eleza uhusiano wako na mwanafunzi
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SAHIHI YA MZAZI/MLEZI
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