JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS-TAMISEMI
SHULE YA SEKONDARI MILUNDIKWA

S.L.P 634,
SUMBAWANGA.
TAREHE 11/12/2020
Jina 1a MWaNafuDZ. ......cooiierriiiiiniiiieeieiieneeneeeeeeeeeeseesesseseeeeeesesonn
KITI L e ettt et eettee e e eeeannee e e e

MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI MILUNDIKWA

1.0UTANGULIZI
Ninayo furaha kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga kidato cha kwanza
katika shule hii mwaka 2021.Shule ya sekondari Milundikwa iko katika kijiji
cha Kasu ,kata ya Nkandasi,wilaya ya Nkasi,Mkoa wa Rukwa.
Muhula wa masomo unaanza tarehe 11/01/2021,unatakiwa kuripoti shuleni
kuanzia tarehe 11/01/2021 hivyo baada ya siku saba(7) unatakiwa uwe
umeripoti- shuleni vinginevyo nafasi yako itachukuliwa na mwanafunzi
mwingine.

2.0MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA
A.SARE YA SHULE

i"'WAVULANA
*Suruali:Anatakiwa awe na suruali mbili Darkbluu na Kaki.Mshono wa

suruali;iwe na mifuko mitatu ,miwili mbele na mmoja nyuma upande wa
kulia,miwili ya mbele iwe pande zote kulia na kushoto na sio kubandika,iwe na
rinda mbili kila upande na upindo wa chini(miguuni) igeuzwe juu(turn
up).Upana miguuni uwe wa kutosha isiwe ya kubana.Suruali za Mitumba na
jinsi haziruhusiwi hapa shuleni.

«Shati;Awe na mashati mawili meupe(white) yenye mikono mifupi(short
sleeve).

*Viatu;Awe na viatu vyeusi vya ngozi vya kufungwa na kamba,visiwe na sori
ndefu na visivyo chongoka pamoja na soksi rangi nyeupe.

*Sweta;Awe na sweta rangi ya Bluu yenye shingo (V) kwa ajili ya kujikinga na
baridi.

»Sare za Michezo;Awe na Physical Training Short(P.T. Short) au Tracksuit
rangi ya Blue na Raba za michezo.

*Nywele;Nywele ziwe fupi muda wote.

ii’WASICHANA.
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*Sketi; Anatakiwa awe na sketi mbili(2) Darkblue na Khaki,mshono wa sketi
ziwe na rindabox kubwa nyuma na mbele.NB: Sketi ziwe ndefu,zifike kwenye
viatu,sketi fupi hazitakiwi kabisa shuleni.Hivyo mzazi unatakiwa kumshonea
binti yako sketi ndefu ili kuepuka usumbufu utakaojitokeza.

*Shati;Awe na mashati mawili meupe(white) yenye mikono mifupi(short
sleeves).

*Viatu;Awe na viatu vyeusi vya ngozi vya kufunga na kamba,visiwe na sori
ndefu na visivyo chongoka mbele na soksi nyeupe.

*Sweta;Awe na sweta rangi ya Bluu lenye shingo ya (V) kwa ajili ya kujikinga
na baridi.

*Sare ya Michezo;Awe na Trucksuit rangi ya Bluu na raba kwa ajili ya
Michezo. :
*Nywele;Nywele ziwe fupi muda wote au ziwe zimesukwa vizuri mtindo wa
roda (ziwe zimesukwa kurudi nyuma).

B.VIFAA VYA MASOMO

1.Daftari kubwa zisizopungua 12(CounterBook)

2.Mathematical set(MKEBE) 1.

3.Aje na kamusi moja ya kiingereza (Dictionary) moja.

4.Aje na kalamu za kutosha,rula na penseli.

5.Aje na cheti cha kuzaliwa(birth certificate).

3.0 SHERIA NA KANUNI ZA SHULE.

Kama ilivyo hata katika shule nyingine, Shule yetu pia inaendeshwa kwa mujitu
wa sheria ya Elimu Na.25 ya mwaka 1978 na kama ilivyo rekebishwa kwa sheric
Na.10 ya mwaka 1995. Aidha inazingatia miongozo yote inayotolewa na Wizara

yenye dhamana ya Elimu Nchini.

A: Hivpo mwanafunzi anatakiwa kuzingatia mambo ya msingi yafuatiyo
mara baada ya kuripoti shuleni:-

(a) Heshima kwa viongozi, wazazi, wafanyakazi wote, wanafunzi wengine ra

jamii yote kwa ujumla ni jambo la lazima. - | |
(b)Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule kulingana ra

atiba ya shule ni lazima. . . |
(c) i(ushigi/ki kwa makini kufanya maandalio ya jioni (preparation).
d)Kuwahi katika kila shughuli za shule na nyingine utak.azo pewa. |
; )Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maclekezo juu o
© kuuwc o ndani na nje ya mipaka hiyo wa!<at§ wote.
(f) Kuturr1)7a usafi wa mwili, mavazi na mazingira ya shule.

(g)Kuvaa sare ya shule wakati wote unapotakiwa.
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