JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

MKOA WA RUKWA
Anuani ya Simu: “REGCOM”

Ofisi ya Mkuu wa Mkoa,
1 Barabara ya Mkoani,

Simu Na:025-2802318/2802137 S.L.P. 128,
Nukushi. (025) 2802217 55180 Sumbawanga,
Barua pepe: ras@rukwa.go.tz RUKWA.

TAARIFA KWA UMMA

KONGAMANO LA UWEKEZAJI MKOANI RUKWA LITAKALOFANYIKA KUANZIA
TAREHE 25- 30 ME| 2023

Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Rukwa inawataarifu wananchi wote kuwa imeandaa
Kongamano la Uwekezaji Mkoa wa Rukwa litakalofanyika katika viwanja vya Nelson
Mandela kuanzia tarehe 25 Mei 2023 hadi tarehe 30 Mei 2023. Shughuli
zitakazofanyika katika Kongamano hilo ni pamoja na:

e Maonesho ya bidhaa za Kilimo na Biashara.

e Mdahalo kuhusu uwekezaji utakaofanyika tarehe 29 Mei 2023 kuanzia saa
4.00 Asubuhi katika Ukumbi wa Shule ya Sekondari Mtakatifu Maurus
Chemchem. Watu Mashuhuri, Viongozi wa Serikali na Sekta Binafsi kutoka
nchi mbalimbali watahudhuria.

e Kutembelea maeneo ya uwekezaji na utalii mkoani Rukwa.

Wafanyabiashara, Wajasiriamali, Wakulima na Watoa huduma wote mnaalikwa
kuitumia fursa hiyo kufanya biashara ,kujitangaza na kukutana na wafanyabiashara
wa kimataifa kutoka nchi mbalimbali.Usajili utafanyika kuanzia tarehe 09 -15 Mei,2023
katika Ofisi za Biashara Manispaa ya Sumbawanga.Hakikisha unawasilisha sampuli
ya bidhaa unazozalisha kwa ajili ya ukaguzi.

Mgeni Rasmi Katika kongamano hili anatarajiwa kuwa Mhe. Dkt Ashatu Kijaji Waziri
wa Viwanda na Biashara. Wananchi wote mnakaribishwa.

Imetolewa na

Khadija Dalasia
Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
Mkoa wa Rukwa

09 Mei 2023






