

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**

MKOA WA RUKWA
Anuani ya Simu: "REGCOM"
Simu Na: 025-2802318/2802137
Nukushi. (025) 2802217
Barua pepe: ras@rukwa.go.tz



Ofisi ya Mkuu wa Mkoa,
1 Barabara ya Mkoani,
S.L.P. 128,
55180 Sumbawanga,
RUKWA.

TAARIFA KWA UMMA

MITIHANI YA WA UPIMAJI DARASA LA NNE 2024

Kuanzia tarehe **23 Oktoba 2024** wanafunzi wa darasa la nne nchini kote wataanza mitihani ya upimaji darasa la nne ambao unatarajiwa kukamilika tarehe **24 Oktoba 2024**.

Katika Mkoa wa Rukwa jumla ya watahiniwa **39,237** wataungana na watahiniwa wengine nchini kufanya mitihani huo wa darasa la nne, ikiwa watahiniwa **38,565** ni wa shule za Serikali na watahiniwa **672** ni shule binafsi. watahiniwa **29** ni wenye uoni hafifu.

Ambapo jumla ya watahiniwa **39,237** kati yao wasichana ni **21,149** na wavulana ni **18,088**.

Jumla ya vituo vya kufanyia mitihani ni **395** ikiwa vituo **378** ni vituo kwa ajili ya mitihani ya Kiswahili na vituo **17** ni kwa ajili ya mitihani ya Kiingereza ikiwa sawa na mikondo **1,718**.

Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Rukwa inawatakia kila la kheri wanafunzi wote wa darasa la nne Mkoani Rukwa na Tanzania kwa ujumla katika mitihani yao ya kumaliza elimu ya msingi na kuwaomba wafanye vyema huku wakizingatia taratibu zote za mitihani

Imetolewa na

Khadija Dalasia

Mkuu wa Kitengo

Mawasiliano ya Serikali

Mkoa wa Rukwa

23 Oktoba 2024



Serikali za Mitaa, Sauti ya Wananchi,
Jitokeze Kushiriki Uchaguzi

