

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

**OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**

MKOA WA RUKWA
Anuani ya Simu: "REGCOM"
Simu Na: 025-2802318/2802137
Nukushi. (025) 2802217
Barua pepe: ras@rukwa.go.tz



Ofisi ya Mkuu wa Mkoa,
1 Barabara ya Mkoani,
S.L.P. 128,
55180 Sumbawanga,
RUKWA.

TAARIFA KWA UMMA

MITIHANI YA KUMALIZA ELIMU YA MSINGI 2023

Kuanzia tarehe **13 Septemba 2023** wanafunzi wa darasa la saba nchini kote wataanza mitihani ya kumaliza elimu ya msingi ambao unatarajiwa kukamilika tarehe **14 Septemba 2023**.

Katika Mkoa wa Rukwa jumla ya watahiniwa **32,217** wataungana na watahiniwa wengine nchini kufanya mtihani huo wa darasa la saba.

Ambapo jumla ya watahiniwa **32,217** kati yao wasichana ni **17,707** na wavulana ni **14,510**.

Jumla ya vituo vya kufanyia mitihani ni **377** ikiwa vituo **365** ni vituo kwa ajili ya mitihani ya Kiswahili na vituo **12** ni kwa ajili ya mitihani ya Kiingereza ikiwa saw ana mikondo **1,406**.

Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Rukwa inawatakiwa kila la kheri wanafunzi wote wa darasa la saba Mkoani Rukwa na Tanzania kwa ujumla katika mitihani yao ya kumaliza elimu ya msingi na kuwaombea wafanye vyema huku wakizingatia taratibu zote za mitihani

Imetolewa na

A handwritten signature in black ink, appearing to read 'Khadija Dalasia'.

Khadija Dalasia
Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
Mkoa wa Rukwa
12 Septemba 2023